แตกแล้วค่ะ กำหนด 2 เม.ย 63 แอบแตก

แอบแตกก่อนค่ะ ลูกสาว น้ำหนัก 2440กรัม 37วีกพอดีค่ะ น้องไม่เหลืองน่ะค่ะ แข็งแรงดีค่ะ

แตกแล้วค่ะ กำหนด 2 เม.ย 63 แอบแตก
65 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

1เมษา​แตกแล้ว​เหมือนกันคร้าบบ วันที่17มีนาเวลา22:01เพศชาย น้ำหนัก2540กรัม​ 37+6w🥰

Post reply image

อยากแตกบ้างค้ะอึดอัดเหลือเกินบ้านนี้กำหนดคลอด7เมษายังเงียบยุเรยค้ะ

5y ago

อึดอัดเต็มทีแล้วค้ะแม่👶😁

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย แต่บ้านนี้ยังไม่แตกเลยจ้า ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังเงียบยุเลย

บ้านนี้กำหนด1เม.ย.63 ยังไม่แตกเลยจ้า เเต่ปวดหลังหนักกว่าเดิม

อยากแตกบ้างแล้ว ทำไมถึงแตกไวคะคุณแม่ คลอดธรรมชาติหรอค่ะ

5y ago

ท้อง 2ค่ะแม่ คลอดธรรมชาติค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ อยากแตกบ้างแล้ว บ้านนี้กำหนด 17 เม.ย.จร้า

5y ago

รอต่อไปค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ แม่มีอาการยังไงบ้างคะก่อนคลอดน้อง

ดีใจด้วยค่ะ เราเอง38 w แล้วยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

ยินดีด้วยจร้า ขอให้เลี้ยงง่ายๆๆโตไวๆๆนะลูก