9 ตอบกลับ

ของเรา 10 วีคค่ะ ลงมา 4 กิโล ทานน้ำขิงค่ะ ข้าวพยายามทานที่มันร้อนๆ เช่นข้าวต้ม โจ๊ก ของที่เพิ่งปรุงสุกใหม่ๆ ช่วยได้ค่ะ

ขอบคุณคะแม่

เเม่ลองเปลี่ยนเป็นเส้นเเทนนะคะ บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะช่วงนั้นกินข้าวไม่ได้เลย เเล้วก็ ผลไม้รสเปรี้ยวสักนิด

ขอบคุณคำแนะนำค่าคุณแม่ ☺️

บ้านนี้กินน้ำเย็นผสมเฮลูบอยพออยู่ได้บ้างคะแพ้เหมือนกันเลยแต่ลองทำแบบนี้แล้วพออยู่ได้คะ😄

จะลองดูนะคะแม่

เเม่บ้านนี้3เดือนเเล้วค่ะ เวียนหัวน่ามืด กินอะไรไม่ได้เลย นอนโรงบาลรอบที่3เเล้วค่ะ

บ้านนี้ แอดมิทให้น้ำเกลือ 2รอบแล้ว ของเปี้ยวที่ว่าดี ก็ไม่ดีเลยคะ

บ้านนี้ 12w+6d ก็ยังแพ้ท้องอยู่ค่ะ บางวันก็กินดี บางวันก็เบื่ออาหารไปเลยค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ สู้ไปด้วยกันคะ✌🏻

เค้าท้องมาจะ3เดือนแล้วยังไม่แพ้อะไรเลยค่ะ

ดีจังเลยค่ะแม่

เป็นค่ะ ทานยาหมอก็ไม่หาย ลุกไม่ได้เลย

VIP Member

แนะนำหาหมอแล้วเอายามาทานค่ะ

ไม่รู้จะว่ายังไง เลยค่ะ บางคนกินยาก็แพ้เหมือนเดิม แม่ลองทานผลไม้เปรี้ยวๆดูยังค่ะ

ไม่แพ้เลยค่ะ จะ3เดือนแล้ว

ดีจังเลยค่ะ ลูกน่าจะไม่ดื้อเลย แม่ๆไม่ทรมาน😅