177 ตอบกลับ

บ้านนี้อาบน้ำไม่เกิน6โมงเย็นคะ มันร้อนอึดอัดเลยอาบไวคะ 555555

บ้านนี้หลัง5โมงเย็นตลอดเลยค่ะ อาจจะไม่เกี่ยวก้ได้น่ะค่ะ

บ้านนี้3/4ทุ่มก็อาบคะช่วงอากาศร้อนไม่น่าจะเกี่ยวกันนะคะ

ไม่เกี่ยว​จ้าตอนท้องบ้านนี้อาบตี3-ตี4ยังอาบเลยจ้า​ ร้อน

ไม่เกียวคะ แต่บ้านนี้จะไม่อาบช่วงค่ำ จะอาบดึกๆไปเลยคะ

บ้านนี้ก่มีคนบอกค่ะ แต่ก่อาบดึกตลอด ชอบอาบแล้วนอนเลย

ไม่จริงค่ะบ้านนี้อาบหลังสี่ทุ่มตลอดเบ่ง2ทีออกเลยค่ะ

บ้านนี้อาบก่อนนอนทุกวัน คลอดเองเบ่งสามสี่ทีเองค่ะ 😂

คุณหมอบอกอาบนำ้ดึกอาจ ทำให้แม่ไม่สบายหรือป่วยได้คะ

เราก็อาบ2-3ทุ่มเหมือนกันค่ะ เพราะขายของกว่าจะปิดร้าน