242 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 9 กรกฎาค่ะ หมอบอกว่าได้ลูกสาวจ้า

28 ก.ค ยังไม่เห็นเลยค่ะน้องหนีบไว้ไม่ให้เห็น😊

บ้านนี้กำหนดคลอด19ก.ค.ค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย

กำหนด 10 สิงหา แต่หมอว่าน่าจะก่อน 2 สัปดาห์ค่ะ

VIP Member

31 ก.ค. คะ ยังไม่รู้เพศเลย เดือนหน้าถึงจะรู้คะ

17 กรกฎาคม​ จ้า ซาวด์​แล้วยังไม่เห็น​เพศ​ค่ะ

5 กรกฎ​าค่ะ​ ผู้ชายยังตั้งชื่อไม่ได้เลยค่ะ

17 ก.ค. ยังไม่รุ้เพศเลยจ้าหมอนัดซาวด์26นี้ค่ะ

23 ก .ค จ้า ลุ้นๆไปซาวมาแล้วแต่น้องยังหนีบยุ

บ้านนี้คลอด 19 กค ตรวจนิฟท์ ได้ลูกสาวจ้า (ท้อง2)

อ่อจ้า