25 ตอบกลับ

บ้านนี้25มค66ไม่มีวี่แววเลยค่ะ เจ็บเตือนก็ไม่มีเลย🤣38+2wแล้วค่ะ

บ้านนี้ 28 มกรา ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ อยากให้แตกแล้ววว

รอเหมือนกันค่ะ เงืยบมากเลย อยากอุ้มลูกแล้ว

กำหนด25มกราค่ะผ่าวันที่12น้องไม่กลับหัวค่ะ🥹

ปลอดภัยนะคะแม่ทั้งแม่ทั้งลูกเลยใกล้แล้วทำใจให้สบายไม่ต้องเกร็งนร้า

กำหนดคลอด10มกรา 40+1วีค น้องยังเงียบเลยค่ะ

27เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลย

30มค.ยังไม่แตกจ้า อยากแตกแล้วเหมือนกัน

27 มกราเหมือนกันค่ะ แต่น้องเงียบมากเลย

กำหนดผ่า 20มค นี้แล้วคะ อึดอัดไม่ไหว

บ้านนี้26 ยังเงียบอยู่เลยจ้า 😂