ทีม ก.ค. 63

แม่ๆที่กำหนดคลอด ก.ค. 63 กี่วีคกันบ้างแร้วค่ะแร้วท้องไปถึงไหนกันบ้างแร้วบ้านนี้กำหนดคลอด 2 ก.ค.จ้า

ทีม ก.ค. 63
104 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

34วีค ลูกถีบท้องรัวๆ โก่งทีแม่แน่อกหายใจไม่ออก ถีบบางทีก็ฉี่จะแตก สะอึกก็เช้าเย็น ยิ่งลูกดิ้นเก่งแม่ก็ยิ่งเหนื่อยเพลีย อุส่าไม่ทำอะไร ยังนอนหอบเลยค่ะ

กำหนด 6ก.ค.ครับแม่กำลังเร่งซื้อของไปโรงบาลให้แล้วเก็บกระเป๋าลูกพร้อมแล้วขาดของแม่ ตอนนี้กำลังไถแอปสั่งของไว้ใช้ที่บ้านครับ

กำหนดคลอด 11 ก.ค. แต่หนูอยากจะออกแล้วคร๊ กลัวมากกลัวลูกจะได้อยู่ตู้อบนาน หมอฉีดยายั้ง2รอบแล้ว ถ้าไม่ไหวหมอบอกก็ต้องทำคลอด

Post reply image
4y ago

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอน32วิค น้องเจ็บเตือน หมอช่วยฉีดยากระตุ้นไว้ ให้อยู่จนครบวิค. คลอด12 กค.

แม่คลอดยังคะ บ้านนี้ก็กำหนด2 กค เลยกำหนดมาแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

แม่กำหนดคลอด ก.ค. วันที่ 30 ค่ะตอนนี้ได้ 22 สัปดาห์แล้วค่ะ

บ้านนี38มื้อวานมีมูกไหลวันนี้เจ็บเเปบๆเตือนหลายครั้ง

บ้านนี้ 14 ก.คค่ะ ลูกสาว ถักหมวกให้นางแก้เบื่อไปด้วยค่ะ

29ก.ค63​/37สัปดาห์​แต่เริ่มเจ็บหน่วงแล้วค่ะ.. ท้อง2แล้วจ้า

บ้านนี้2ก.ค.เหมือนกันค่ะ วันพุธนี้หมอให้ไปนอนร.พ ค่ะ

VIP Member

บ้านี้38+2 กำหนดคลอด1กรกฎาคม ยังไม่มีอาการใดๆเลย