168 ตอบกลับ

36+4 3เมษาจ้าา มีเจ็บเตือนเบาๆลุกลำบากมากจ้า ยังไม่รู้เพศค่ะ 😊😍

ลุ้นเพศตอนคลอดเหมือนกันค่ะ. บ้านนี้มีแค่อาการท้องแข็งบ่อยค่ะ

กำหนดคลอด7​เมษา​ค้ะ​ ยังไม่มีอาการอะไรเรยค้ะ เพศชายค้ะ👶💓

26 เมษายนเพศชาย ตอนนี้ปวดหลังมากเจ็บขาเจ็บจิมิด้วยมากๆเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้18เมษา 34+5w พึ่งเจบเตือนเมื่อเช้านี้เลยจ้าได้ลูกสาวจ้า

กำหนดคลอด25เมษายนค่ะ ยังไม่ทราบเพศเหมือนกันรอลุ้นเอาค่ะ✌💚

ได้ลูกสาว กำหนดคลอด8มษาจ้า แต่จะผ่าคลอดหมอนัด2เมษานี้แล้ว

กำหนด21เมษาจ้าา ยังไม่รู้เพศเลยคะ ช่วงนี้เหนื่อยง่ายมากกก

บ้านนี้กำหนดคลอด5เมษา ยังไม่มีอาการอะไรเลย ได้ลูกผช.จร้า

บ้านนี้ได้ผู้ชาย กำหนด 2 เมษาคะ เจ็บเตือนมาเรื่อยๆแล้วคะ