168 ตอบกลับ

กำหนด9เมษา​ เริ่มมีอาการเหนื่อยง่าย​ เมื่อยเนื้อตัวเจ็บขาหนีบสะโพกเจ็บท้องน้อยบางและท้องแข็งบ่อยขึ้นคะ

VIP Member

กำหนดคลอด 28เมษา เเต่4-5วันที่เเร้วปวดท้องมากๆๆๆ เเต่ท้องไมเเข็ง รอดูอากาศก้เริ่มดีขึ้นเรื่อยย ได้ผุ้ชายย

5เมษายน เพศหญิงค่ะ วันนี้มีอาการท้องปั้นแข็งบ่อย ไปหาหมอ หมอบอกแค่ว่าเจ็บเตือน. แต่ยังไม่ปวดจริงค่ะ

บ้านนี้ 8เมษา ได้ผู้ชาย พึ่งไปหาคุณหมอมา หมอบอกลูกกลับหัวแล้วจ้า มีอาการเจ็บท้องหลอกๆ มาบ้างแล้วค่ะ

36+1 กำหนด6เมษาค่ะ หมอบอกตอน5เดือนว่าเป็นผช. รอลุ้นตอนคลอดทีเดียวค่ะ เจ็บเตือนนานๆทีค่ะ ยังเงียบอยู่

9เมษา หมอบอกอาจจะเป็นผู้หญิงค่ะ ตอนนี้มีปวดๆขากับหน่วงๆท้องค่ะ แต่ยังสรุปชื่อลูกไม่ได้เลยค่ะ

26 เมษาค่ะ แต่เพศน้องคือยังไม่รู้เลยค่ะยังไม่ได้ซาวเพศอยากลุ้นมากกว่าค่ะ ลูกคนแรกด้วย 😊😊

บ้านนี้กำหนดตลอด 22 เม.ย ค่ะ ได้ ผญ. ตอนนี้พึ่ง 33 wk +6 d แต่มีเจ็บท้องเตือนเมื่อ2วันที่เเล้วค่ะ

VIP Member

อยากทราบค่ะ ตั้งครรภ์2เดือนท้องออกรึยังคะ ช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ คุณแม่มือใหม่

11เมษาเงียบกริบไม่มีอาการใดๆค่ะนอกจากน้ำหนักที่เพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆ ผู้หญิงค่าาาา😂😂😂