31 ตอบกลับ

10w เป็นตัวบางๆค่ะ มีส่วนงอกส่วนย้อยแล้ว แต่ตัวเล็กมากๆ หมอหา2รอบ

เค้าไปฝากมาวันนี้ 7 week ยังไม่เห็นเลยค่ะ เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์จ้า

ตอน6w ก็ไม่เห็นเหมือนกันค่ะ รออีก1สัปดาไปซาวอีกทีค่ะ😍

วันนี้เราไปซาวมา เหนชัดขึ้น แต่อายุครรภ์แค่5w เอง เห็นถุงไข่แดงอยุ่ข้างใน รอลุ้นนะค่ะ

10w มีแขนขาแล้วค่ะ ตัวจางบางๆก็ขุ่นขึ้น เสียงหัวใจชัดแล้ว

ตอน 7w เห็นแค่ก้อนกลมๆค่า พออีกเดือน 12 w ก็เห็นตัวน้อยเลยค่ะ ^^

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้กำลัง 7 weeks

9w คะ เห็นตัวและได้ยินเสียงหัวใจของตัวเล็กแล้ว😍

น้องยังตัวเล็กอยู่คะแม่ จะเห็นช่วงประมาณ9w

VIP Member

6 week ของเรายังไม่เจอเลยคะ มาเจอตอนน้อง 9 Weeks

บ้านนี้ซาวตอน 18W เห็นทั้งตัวรุ้เพศด้วย😊

VIP Member

9วีค ขยับตัว เห็นหัวใจน้อยๆเต้นอยู่😊