44 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องกลมคือลูกแตงโมเรยจ้ะ น่าขาวใสไร้สิวจ้าาาา ผู้ใหย่แถวบ้านทักว่าได้ลูกสาว อีแม่ไปซาว ได้ลูกสาวจิงๆจ้ะ 😍😍 ท้องกลมท้องแหล่มอาจเปงคนสมัยก่อนไว้คาดเดากันจ้ะ เพราะสมัยนั้นอาจจะไม่มีที่ซาว เหมือนสมัยนี้กะได้จ้ะ บางคนเดาถูกเดาผิดก้อมี

ของเราตอนท้องแรกเดาผิดทุกคน​ ท้องกลม​ ผิวใส​ หน้าใส​ ชอบแต่งตัวสวย​.คอไม่ดำ​ รักแร้ไม่ดำ​. หลายคนบอกลูกสาวๆแน่ๆ​ แต่คลอดมาเป็น​ ผช​ จ้า​

VIP Member

มีแต่คนทักว่าเราหน้าใส จะได้ลูกสาว สิ้นเดือนนี้ไปอัลตร้าซาวด์เพศค่ะ เพราะรอบที่แล้วหมอดูไม่ออกค่ะ ว่าเป็นผู้ชายหรือผู้หญิง

บ้านนี้เหมือนกันเรยคะ คอดำ รักแร้ดำ โทรม ไม่มีอาการแพ้ท้อง ท้องแหลม ได้ลูกสาวคะ #อัตตราซาวหมอ ชัวร์กว่าคะแม่

ไม่มีใครสามารถบอกได้ค่ะแม่ บ้านนี้หน้าโทรม ผิวคล้ำ ได้ลูกสาวค่ะ แนะนำอัลตราซาวนด์ดูนะคะ

VIP Member

ซาวด์ชัวส์สุดค่า บ้านนี้เราท้องแหลมหน้าใส ได้ชาย น้องสะใภ้ท้องกลม ได้ชายเหมือนกันเลย

มันแล้วแต่แม่ๆค่ะ ไม่เกี่ยวกับท้องแหลมท้องกลม ท้องเรากลมยังได้ชายเลยค่ะ

ของ เรา อาการ แบบ เดียวกัน เลย ผ. ช จ้า. แต่ซาวอีกทีดีกว่าค่ะ

ต้องซาวค่ะแม่​ เพราะอาการของแต่ละคนไม่เหมือนกัน

บ้านนี้ท้องแหลม ซาวด์แล้วเรียบร้อย ได้ผู้ชายจ้า