86 ตอบกลับ

VIP Member

14เมษา เริ่มซื้อใหม่ไว้บ้างแล้ว เพราะของเก่าพี่ๆให้คนอื่นไปหมด

24 เม.ย เตรียมใว้ตั้งแต่ท้องได้3-4อาทิตย์แรกค่ะ โดนด่าเป็นชุดเลย😂😂

ซื้อเตรียมใว้ก่อนดีกว่า บ้านนี้กลัวคลอดก่อนกำหนดด้วย😂😂

VIP Member

เตรียมของเยอะมากเลยค่ะ เตรียมกะละมังใบขนาดกลาง ไว้ด้วยน่ะค่ะ

20 เมษายังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ กะว่าเดือนหน้าจะเริ่มทยอยซื้อ😊

VIP Member

กำหนด10เมษา ยังไม่ได้เตรียมอะไรซักกะอย่างเลยได้แต่ดูๆไว้😁😂😅

10 เมษา ไม่มีอะไรเลยจ้า แม่สามีถือเรื่องซื้อของก่อนคลอดมาก 🥱🥱

นี่กะจะแอบซื้อสักมีนา 👍👍 ต้องแอบจริงๆนะ แบบไม่ให้เห็นเลย 🤣🤣🤣🤣

ยังเลยคะ ผู้ใหญ่คนโตๆ ยังไม่ให้เตรียม แม่อยากซื้อมากเลยคะ

พอกันกับที่บ้านเลยคะ แต่ไม่สน😅เพราะเวลาคลอดให้คนอื่นซื้อให้ก็ไม่ถูกใจ😅

บ้านนี้เดือน5ค่ะแต่ครบหมดทุกอย่างเเล้วไม่รีบเท่าไหร่😂😅

4เมษายังไม่ได้ซื้ออะไรเลยจ้ากะว่าเดือนหน้าจะเริ่มซื้อ

เหมือนกันเลยแม่😁😂😅

บ้านนี้ก็เมษา ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะตอนนี้คันมือมากๆ