45 ตอบกลับ

บ้านนี้กันยายนเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่ทราบเพศรอตรวจอาทิตย์หน้าค่ะ

ทราบตั้งแต่น้องได้ 13 วีคเพราะตรวจนีฟ ได้ลูกสาวค่ะ คนแรกผู้ชาย

ทีมกันยาคะ รู้เพศน้องตอน16wคะแม่ ชายค่ะ ไม่มีอาการเเพ้เลยจร้า

หนูไปวันที่22มี.ค หมอบอกผู้ชาย ไปวันที่18เม.ย หมอบอกผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้หมอเพิ่งซาวด์ดูเพศให้ ได้ลูกชายสมใจพ่อเค้าค่ะ🥰

ยินดีด้วยนะคะแม่

เพิ่งทราบวันนี้เหมือนกันค่ะได้ลูกสาวตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ😍

ยินดีด้วยนะคะ

20กันยาหมอนัดอีกที16พค.ไปซาวด์ลุ้นกันพอๆกะลุ้นหวยเลยจ้า

ทีมกันยาเหมือนกันค่ะ รอลุ้นพรุ้งนี้ค่ะ...อยากได้ลูกสาว

ขอให้สมหวังนะคะคุณแม่

อยากด้สาวน้อยเหมือนกันลุ้นๆ ทีมกันยาเหมือนกัน

เหมือนกันเลยค่ะแม่ คนแรกผช. คนสองผญ. ทีมกันยา