153 ตอบกลับ

7กค. ญจ้า แต่ตอนนี้แม่แอดมิดเข้าโรงบาลเพราะน้องกลับหัวเร็วตัวใหญ่และมดลูกรัดตัว เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดต้องให้ยาระงับคลอดและกระตุ้นปอดเด็กทุก12ชม.ค่ะ34week ปวดหน่วง ปากมดลูกไม่เปิด น้ำไม่เดิน แต่เหมือนอยากเข้าห้องน้ำตลอด

คลอดยังแม่

25กค.ค่ะคุณหมอบอกได้ผู้ชายค่ะแต่แม่ยังไม่มั่นใจเพราะแม่ไม่เห็นเพศน้องค่ะรอดูช่วงใกล้คลอดอีกทีค่ะ😅😅

VIP Member

ของเรา 31 ก.ค. คะ เราฝันว่าได้ลูกชาย สามีฝันว่าได้ลูกสาว รอลุ้นผลวันที่ 8 กุมภาหมอนัดคะ

13 ก.ค. ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ หมอนัดซาวท้องดูเพศอีกครั้งวันที่ 12 ก.พ.นี้ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 15 กรกฎาค่ะ ได้ลูกสาว ตั้งชื่อเล่นแล้วเรียบร้อย☺️

TapFluencer

คลอด ก.ค เหมือนกันค่ะ ซาวด์แล้วยังไม่เห็นเพศ ลุ้นตัวโก่งเลย😊

แม่กัวจะเจอแบบแม่คนนี้ เค้าซาวไม่100% ซาวได้ผญ ผลคลอดมาได้ผช😂

อิแม่คงซื้อสีชมพูไว้เพียบ 555น้องผช

ของหนูรอลุ้นวันที่20ก.พ.เนี้ยจ้า กำหนดคลอดก.ค.เหมือนกันคะ

คลอด11ก.ค. จ้าแต่หมอนัดซาวเพศ 15ก.พ. ลุ้นทุกวันเลยค่ะแม่555

คลอด 1 ก.ค จ้า ลูกสาวค่ะ อายุครรภ์ตอนนี้ 33+5วีค แล้วจ้า