แม่บ้านไหนคลอดเดือน กรกฎา บ้างค่ะ ส่วนมากเดือนนี้ จะได้ เด็กหญิง หรือชาย กันค่ะ??

แม่บ้านไหนคลอดเดือน กรกฎา บ้างค่ะ ส่วนมากเดือนนี้ จะได้ เด็กหญิง หรือชาย กันค่ะ??

153 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

9กค ลุงหมอบอกเป็นญค่ะ แต่ยังกลัวจู๋โผล่อยู่เลยค่ะ

5y ago

เหมือนกันเลยค่ะ เตรียมชุดผู้หญิงไว้แล้วด้วย

คลอดเดือนเดียวกันค่ะ แต่หมอบอกเสี่ยงก่อนกำหมด

คลอดเดือนกคคะตอนนี่ยังไม่ทราบเลยว่าชหรือญ

9กค ได้ลูกสาวจ้า ตอนนี้39wท้องแข็งเจ็บหัวหน่าว

คุณแม่บ้านนี้ค่ะครบกำหนด 24 ก.ค.ได้ผู้ชายจร้า

VIP Member

เราได้ลูกสาวคะ กำหนดคลอด 31 ก.ค. (+- ไม่เกิน 2 ส.ค.)

คลอด 1 ก.ค. ค่ะหมอนัดซาว 9 นี้ค่ะ อยากได้ผช.ค่ะ

เราวันที่8ค่ะ. อยากได้ผู้ชายมาก นัดซาว26นี้

6y ago

ขอให้ได้ลูกชายน่ะคะ

19 กค. ผช.ค่ะ แต่อิแม่บ้านนี้อยากได้ผญ.😆😆

Post reply image

นัดผ่า18กค.จ้าท้อง2 ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ