39 ตอบกลับ

เรา31 พ.ค. ตอนนี้10วีค 3วันแล้ววว แต่ท้องยังเล็ก เรากังวลนะ อยากทราบว่าปกติหรือป่าว

ของบ้านนี้ท้องใหญ่มากเลยค่ะแม่

เราท้องไม่ออกเลยคะ น้ำหนักลงไม่หยุด 11สัปดา แพ้ท้องหนักกินอ้วก กินอ้วกคะ

เดี๋ยวอาการแพ้ก็ดีขึ้นค่ะ แม่สู้ๆนะคะ

เค้าตัวไหญ่นิดๆท้องยังไม่ออกเรยจ้าตอนนี้14วีคเเล้วกำหนดคลอด8พ.ค.

คะปลอดภัยทั้งเเม่ทั้งลูกนะคุณเเม่ทุกคน🙏🏻

บ้านนี้ 7 พ.ค ค่ะ ท้องออกเยอะแล้ว แม่น่าจะกินเยอะไปหน่อย 🤭🤭

บ้านนี้8พ.คค่ะ อย่างกับคนใกล้คลอดอะแม่55555 เป็นคนมีพุง🤣

ของหนูออกมาเยอะละคะจนเขาทักว่านี้ท้อง2เดือนกว่าจริงๆหรอ

ดูท้องสิแม่ๆ

ท้องออกเหมือนมีพุงนิดเดียว จะใหญ่เฉพาะตอนกินอิ่มแล้วค่ะ

ของเรา12วีค หน้าท้องเหมือน5-6เดือน ติดมากับพุงจ้า

น่าจะใช่ ช่วงเอวสั้น+สูงแค่154เองด้วย แถมมีพุงน้อยๆอยู่ ดูป่องเลย😁

เรา 13 วีค คลอด 10 พค 66 ท้องออกนิดเดียวคะ นิดเดียวจริงๆ 😁😁

ของเรา 12 วีคออกแล้ว 😁

14 wk ค่ะ EDC 7/5/66 พุงแม่ออกเยอะเลยค่ะ แม่อ้วนไปหน่อย อิอิ

ไม่ใหญ่จากเดิมเท่าไหร่เลยค่ะ นี่ขนาดท้อง 2 นะคะ