332 ตอบกลับ

18เมษา เริ่มเตือนแล้วคร้า มือเท้าบวมหนักมากเลย

VIP Member

หมอนัด 6 เมษาแย้ววว😅ตื่นเต้นค่ะ (ท้องแรก) #37Week.3D.❤️

13 เม.ย อยากแตกแล้วค่ะ ยังเงียบยุเลย แต่ดิ้นเก่ง

VIP Member

กำหนดคลอด 30 มีนา แต่ 2เมษาแล้วยังไม่คลอดเลยจ้า

VIP Member

18เมษาจ้ามีเจ็บเตือนมีท้องแข็งยากแตกแล้วววว

คลอดแล้วจ้าา 1เมษายน กำหนดคลอดจริง 2 เมษายน63

てxt

27เมษาจ้า​ อยากจะคลอดแล้วอึดอัดมากๆเลยค่ะ

22 เมษายน ค่ะเจ็บเตือนบ้างท้องแข็งบ่อยด้วย

VIP Member

23 เมษา อยากเบ่งแล้วจ้าอิแม่เดินไม่ไหวแล้ว

21 เมษา เจ็บเตือนบ่อยมาก ไม่เจ็บจริงสักที😂