97 ตอบกลับ

สู้ๆๆนะคะ่

สู้ไปค่ะ

สู้ๆค่ะ

VIP Member

แท้งเมื้อ5ปีที่แล้วค่ะ มาท้องอีกทีก็ครบ5ปีพอดี อยู่ที่ร่างกายแต่ละคนด้วยค่ะ เราแท้งแล้วปล่อยมาไม่คุมเลย.กว่าจะติด5ปีค่ะ สู้ๆนะคะ

เมื่อ2ปีที่แล้วแท้งไปตอน 11week และตอนนี้ท้องได้ 9week พอมามื่อวานปวดฉี่เข้าห้องน้ำใช้หระดาษทิชชู่ซับๆมีเลือดติดออกมานิดนึง ไปหาหมอหมอบอกว่าไม่พบตัวเด็ก และทำการเจาะเลือดไปตรวจอีกครั้ง และนัดมาตรวจเลือดเพิ่มอีกวันอังคารดูผลการการตั้งครรภ์ แค่หมอบบอกถ้าถ้าผลเลือดเกิน 75%ก้สามารถตั้งครรภ์ต่อได้แต่ก้ต้องทำใจไว้เลย ตอนนี้เครียดหนักมากคะ

สู้ๆนะค้ะ

เคยจร้า2รอบแล้วท้องนี้6วิกแล้วลุ้นยุคร้า

23จร้า