106 ตอบกลับ

1ขวบเเล้วจ้าาา ไทยล้วนๆเลย ในมือถือมีเเต่รูปลูกเหมือนกัน55555

Cf ชุดน้องค่ะ น่ารักมาก😍😅

น้องพอใจค่ะ ลูกครึ่งไทย-เกาหลี อายุ5เดือน15วันค่ะ

จริงค่ะในมือถือมีแต่รูปลูก ลูกได้15วันแต่รูปเป็น200+ 🤣🤣🤣

VIP Member

อัพเดท รูปน้องปัจจุบันครับ วันนี้อายุ 4 เดือนพอดี👶

น่าชังจังเลยค่ะ น้องในท้องก็ไทย-ฝรั่งเศส ตื่นเต้นๆ

ขอบคุณค่ะ เช่นกันนะคะคุณแม่ ♥️

รูปล่าสุด พ่อใส่เสื้อผูกหลังไว้ข้างหน้า อิอิ

เอ็นดูพ่อ 5555

ลูกครึ่งไทย-ฝรั่งเศษเหมือนลูกบ้านนี้เลยค่ะ😁

บ้านนี้ก้อ ไทย-ฝรั่งเศส กะลังจะผ่าคลอด2ธค.นี้ค่ะ

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ ❤️

สวิตเซอร์แลนด์~เลบานอน ~ไทย ค่า 2เดือน 14วัน

น่ารักมากเลยค่ะ ขนตายาวเชียว♥️

รูปนี้ถ่ายตอน28วันค่ะ ตอนนี้1เดือน7วันแล้ว ❤