90 ตอบกลับ

ราศีเมถุนค่ะ แอคทีฟที่สุด คิดว่าตรงนะเพราะนางดีดขาพร้อมแกว่งแขนได้ตอน1เดือนแล้วค่ะ ดีดได้ดีดดีผ้าอ้อม27"เอานางไม่อยู่หลุดลุ่ยไม่มีชิ้นดีค่ะ555

VIP Member

จริงเลยค่ะ ลูกบ้านนี้ จะถึง 9 เดือนพรุ่งนี้ ตื่นมาจะไปแอ่วติ๊กๆพูดอยู่นั้นบะบะบะ ราศีพิจิก ครับ

มีน พูดเก่งจริงๆค่ะ ขนาดยังพูดไม่ได้นะ โม้ทั้งวัน😂

VIP Member

* ตามกำหนด พิจิกค่ะ พ่อมีคู่ขาเที่ยวแล้วงานนี้ 😅

ลูกจะเกิดเดือนพฤศจิกาพอดีค่ะ ตรงกับราศีพิจิก😊

1 พ.ค. ราศีเมษ "เถียงเก่งที่สุด" พร้อมรับกรรมค่ะ😂

อยากเอาชนะที่สุด/อ้อนเก่งที่สุด😊😊😊🤣🤣🤣

ราศีเมษ​ เถียงเก่งที่สุดเรื่องจริงค้ะ

เเค่ลูกยังไม่คลอดก็น่าสนุกแล้ว กุมภ์

งอนเก่งมั้ย ไม่รู้ แต่บ้าพลังมากค่ะ