157 ตอบกลับ

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่​ ค่อยๆทยอยซื้อ​ เอาที่จำเป็นก่อนค่ะ

ไม่ต้องเครียดนะคะคุณแม่ๆต้องผ่านมันไปให้ได้ นะ

สู้ๆค่ะคุณแม่อย่าเครียดมากเดะจะกระทบลูกนะค่ะ

ค่อยๆคิดนะคะอย่าคิดมาก​ ทุกอย่่างมีทางออก✌️

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ อย่าเครียดนะค่ะไม่ดีต่อลูก

สู้น่ะเราเชื่อว่าเทอร์ต้องผ่านมันไปได้แน่

สู้ๆจ้าซื้อของที่จะเตรียมไปวันคลอดก่อนจ้า

สู้ๆๆนะค่ะ ไม่เครียดนะค่ะ คิดดีทำดีค่ะ🙌🙌🙌

เป็นผู้หญิงมั้ยคะ ส่งที่ยุมาเฟส น้าม มิ้น

ค่าาาเดี๋ยวส่งให้นะ

อย่าเครียดนะคะ จะมีผลต่อเด็ก สู้ไปค่ะ