24 ตอบกลับ

กำหนดคลอดสิงหาค่ะ แต่ตนนี้คลอดแล้ว36+3week คลอดธรรมชาติน้องแข็งแรงดีค่ะ 2560กรัม

สุขภาพร่างกายแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะคุณแม่

กำหนด4ส.ค แต่ยังทำงานอยู่ค่ะหมอนัดผ่า21ก.คนี้ค่ะ ท้อง3แล้วก้อยังตื่นเต้นค่ะ

ขอบคุณค่ะ เช่นกันนะค่ะคุณแม่

บ้านนี้กำหนด7สิงหา น้องเงียบมากค่ะ555 แต่น้องดิ้นเก่งมากค่ะ ไม่มีเตือนเลย🥲

บ้านนี้ก็ยังแยกไม่ออกเลยค่ะอันไหนเจ็บเตือน🤣

กำหนด7สิงหา ปวดเตือน ท้องแข็งบ่อยมากค่ะแม่ ไม่รุ้น้องจะย้ายทีมรึป่าว

9สคค่ะ ยังไม่มีอาการปวดเตือน ขับรถมาทำงานทุกวัน ปวดแต่หลัง😆😆

คุณแม่แข็งแรงมากค่ะ ยังทำงานได้อยู่เลย บ้านนี้กินแล้วก็นอนอย่างเดียวค่ะทำอะไรไม่ไหวเลย😂

บ้านนี้ กำหนดคลอด12ส ค แต่ว่าหมอนัดผ่า เด็กย้ายทีม กค ค่ะ

เกือบจะได้เกิดตรงกับวันแม่แล้ววเชียว🤣

หมอนัดผ่า25สิงหาค่ะท้อง2ยังกลัวยังตื่นเต้นเหมือนเดิม

ลุ้นๆ555

บ้านนี้ 25สิงหา ท้องแข็งบ่อย ปวดขาหนีบ ปวดหลังคะ

เหมือนกันเลย กำหนดคลอด3สิงหา แอบกลัวมาก

กลัวเจ็บมากค่ะ😂

บ้านนี้16สิงหา ท้องแรกเหมือนกันค่ะ