165 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่ค่ะ แม่บ้านนี้ท้องอายุ14ค่ะ ตอนคลอดในใบเกิดลูกยังเป็นดญ.อยู่เลยค่ะ

ตอนคลอดในใบเกิดเค้าใช้ดญ.ค่ะ แต่ตอนนี้ท้องคนที่3แล้ว คนที่2ในใบเกิดเป็นนางสาวค่ะ ส่วนคนแรกเวลาใช้เอกสารอะไรก็เป็นนางสาวปกติค่ะ แค่ตอนคลอดเป็นดญ.แค่นั้ยเองค่ะ

ไม่น่าอายเลยจ้าคนที่เขาอยากจะมีก็มีกันย่างนะน่ารักดีออกลูกตัวน้อย

จำไว้เป็นบทเรียน น้องคลอดมาเราจะดูแลให้ดีมี่สุด ไม่ต้องแคร์คำคนค่ะ

VIP Member

ท้องตอน19ค่ะแต่ไม่เอาออกแล้วก็ไม่อายด้วยค่ะเพราะคิดว่าดูแลเค้่ได้

VIP Member

ไม่น่าอายค่ะ คนที่จะน่าอายน่าจะเป็น คนที่ทำแท้งมากกว่า #ทีม17-18ปีจ้า

บ้านนี้ก็อายุ16ค่าทั้งพ่อและแม่เลย ตอนนี้น้องในท้องอายุ23+5wแล้วจ้า

เลี้ยงเค้าให้ดีที่สุด น่าภูมิใจค่ะ ถ้าเลี้ยงทิ้งขว้างน่าอายค่ะ

ไม่น่าอายจ้า เลี้ยงเค้าให้ดี เค้าก็จะกลับเลี้ยงเราในวันหน้าจ้า

ไม่น่าอายหรอค่ะ ทำแท้งน่าอายกว่าอีก คุณแม่บ้านนี้ก็อายุ17เองค่ะ

บ้านนี้16เหมือนกันจ้า ตอนนี้น้องรอการผ่าคลอด อาทิตย์หน้าได้เจอ