165 ตอบกลับ

ไม่น่าอายเรยค่ะเพราะอะรัยมันก้อเกิดขึ้นได้ทั้งนั้น

VIP Member

ไม่น่าอายค่ะ ดูแลตัวเองให้ดีเบบี๋จะได้แข็งแรงนะคะ

ไม่ต้องอายค่า เพราะเราก็16เหมือนกัน 25+2 แล้ว สู้ๆนะ

อย่าสนใจคำพูดคนอื่นเลยค่ะ โพกัสที่ลูกอย่าเดียวพอ

พี่อายุ18 เหมือนกัน เเต่พี่เรียนจบเเล้ว 😊สู้ๆนะจ้า

ไม่หรอกค่ะ..แม่บ้านนี้ตอนท้องก็16ตอนนี้17ปีแล้วจ้า

ไม่น่าอายค่ะ คนที่พลาดแล้วเอาออก น่าอายมากกว่า

ไม่น่าอายหรอกค่ะ สมัยนี้แล้ว เด็ก 13 ท้องยังมีเลย

VIP Member

นี้ท้องตอน16 ปี ตอนนี้17แล้ว คลอดสิ้นเดือนนี้แล้วคะ

ค่ะคุณแม่😍😍😍

ไม่น่าอายเลยคร้า คนที่ทิ้งลูกตั้งหากที่ควรอาย