24 ตอบกลับ

VIP Member

แตกแล้วค่ะ กำหนด 13 กพ แต่แตกวันที่ 30 มค 38W 2930 พอดีเจ็บท้องถี่มีมูกเลือดไปถึง รพ ปากหมดลูก 8 เซนแล้ว แต่ก่อนจะแตกมีเจ็บเตือนอยู่ประมาณ 3 วันค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่

ทีมกุมภาพันธ์ วันที่1 แอบแตกแล้วค่ะ เดือนมกราคม วันที่30 4,440 กรัม นอนทรมานมา2คืน มดลูกเปิดแค่ 3เซน หมอเลยวางยาสลบ ผ่าคลอด

ทีม 7 กุมภาแอบแตก 31/1/66 เวลา 15.22 หลังจากคุนแม่ปวดท้องมา 2วัน วันนี้ตัดสินใจมาหาหมอ ปากมดลูก เปิด 4 เซน น้องหนัก 3800 จ้า

ขอบคุณค่ะ🥰

18กุมภาค่ะ เจ็บเตือนมาจะ2อาทิตแล้วค่ะ แต่น้องก็เงียบ ไม่เจ็บท้องแล้วค่ะ รอลุ้นว่าน้องอยากออกวันไหนอยุ่เลยค่าาา

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด2กพ ปากมดลูกเปิด3ซม. เเต่ยังไม่มีอาการเจ็บท้องเลยจ้า หมอล้วงเเล้วล้วงอีกก็ยังเงียบยุเลย5555

เหมือนกันเลยค่ะ หมอนัด วันพฤหัสนี้ค่ะ แต่เมื่อเช้าเหมือนมีน้ำเดินแต่ไม่เยอะค่ะ ไม่รู้เรียกนำเดินไหม

อาการเตือนมีอาการยังไงค่ะแม่ เราท้องแรกค่ะไม่มีประสบการณ์ ทีมกุมภาพันธ์ 36+6 จะได้เตรียมรับมือค่ะ😊😊

1กุมภาค่ะ เจ็บหลอกมาเป็นอาทิตแล้วยังรออยู่ที่บ้านรอน้ำเดินก่อนค่ะค่อยไปหาหมอเดี๋ยวหมดด่า 😅😅

บ้านนี้กำหนดคลอด8ก.พไปหาหมอมาเมื่อวานปากมดลูกเปิดแล้ว2เซนแต่ยังไม่มีอาการเจ็บท้อง

15กุมภา ปากมดลูกเปิด2จนตอนนี้ก็ยังยุเหมือนเดิมไม่เปิดเพิ่ม ชิวๆไม่อาการอะไรเลย

12กุมภา ยังเงียบอยู่จ้ะ อยากเจ็บท้องคลอดบ้างแล้ว อุ้ยอ้าย ไม่ไหวจ้า