34 ตอบกลับ

เรายิ่งเครียดยิ่งดิ้นเก่งเหมือนรู้ว่าแม่เครียดค่ะ

ลูกสาวดิ้นบ่อยมากค่ะ ตอนลูกชายไม่เยอะเท่านี้เลย

จริงนะค่ะ ลูกชายไม่ค่อยดิ้น ลูกสาวดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้ สองสาว พี่ดิ้นพองาม น้องดีดดิ้นเลยจ้า

เราลูกชายไม่ค่อยดิ้นเรย​ เเต่หัวใจเต้นดีค่ะ

ไม่ถึง10ค่ะ

บ้านนี้ลูกชายคะ ดิ้นบ่อยดิ้นเก่งมาก😁😁😁😁

VIP Member

ลูกชายบ้านนี้ดิ้นจนนอนไม่หลับเลยค่ะ 25w

ผช ดิ้นบ่อยมากค่ะ ดึกๆยิ่งดิ้นค่ะ

บ้านนี้ลูกชาย แต่ดิ้นเก่งมากค่ะ

ลูกชายบ้านนี้ ดิ้นเก่งอยู่ค่ะ 😬