ท้องแรก

อยากถามแม่ๆว่าเซ็ตนี้คุ้มไหมค่ะ

ท้องแรก
115 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ร้านอื่นถูกกว่าค่ะ ถ้าจํานวนเท่านี้ อันนี้เเพงเกิ้น ซื้อเเยกก็ดีนะเเม่

ซื้อแยกดีกว่าค่ะ ได้เลือกแบบที่ชอบกับได้เลือกเนื้อผ้าให้ลูกด้วยค่ะ

เบาะนอนรุ่นนี้เห็นขายอยู่3xxเองค่ะ ซื้อแยกหรือดูเพจอื่นๆดีกว่าค่ะแม่

ชื้อเเยกค่ะได้เยอะกว่านี้ลองดูในชอปปี้นะค่ะ ของถูกมีเยอะค่ะดีด้วย

ซื้อแยกตามเพจน่าจะถูกกว่านี้ ในช้อปปี้บางร้านลดเราว่าประหยัดกว่า

VIP Member

ไม่น่าคุ้มค่ะ ซื้อแยกโอเคกว่าค่ะ เคยเล็งเซ็ตนี้อยู่เหมือนกันค่ะ

เเพงค่ะ ซื้อเเยกคุ้มกว่า เราสามารถเลือกสีเลือกดูเนื้อผ้าได้ค่ะ

แนะนำ ร้าน ปั้นปิ่น ในเฟสนะคะ ค่าส่งเหมาจ่าย49 ซื้อครบ1599 ส่งฟรี

VIP Member

ไม่คุ้มคะแม่แพงคะ เพจนี้คะแม่มีเซ็ตคลอด เพจผ้าอ้อม berry. kids คะแม่

4y ago

บ้านนี้เตรียมคลอดจะเรียกซื้อเซ็ตที่จำเป็นคะ เพราะเซ็ต1,990เป็นเสื้อกับกางเกงเยอะกว่าลูกใส่ไม่ทันคะ

แพงคะแนะนำ ร้านปั่นปิ่นในเฟสคะเอฟตอนเขาไลสดของถูกมากๆคะ