22 ตอบกลับ

VIP Member

นม nan ha เป็นนมสำหรับเด็กที่มีอาการภูมิแพ้ค่ะ บ้านนี้ก็ให้ลูกกิน

เราเคยให้ลูกกินนม Nan HA ตอนนี้ให้ลองเปลี่ยนมากินยี่ห้ออื่นค่ะ

ลูกเราก็มีอาการแพ้เหมือนกันค่ะ ปรึกษาหมอหมอก็ให้เปลี่ยนนม

บ้านเราก็ให้ลูกกินนมแนนค่ะ เพราะเมื่อก่อนลูกแพ้เยอะมาก

ลูกเราก็เป็นผื่นแพ้แบบนี้ค่ะ หมอให้กินนมแนนเหมือนกัน

ลูกบ้านนี้แพ้นมที่มีแลคโตสค่ะ หมอเลยแนะนำให้กินนม nan

บ้านนี้ก็เปลี่ยนมาให้ลูกกินนมผง nan ha 1 เหมือนกันค่ะ

ลูกเราก็เป็นผื่นว่าจะพาไปหาหมอเหมือนกันค่ะ

thanks