76 ตอบกลับ

กลัวแล้วทำไมไม่กินละคะ รักลูก ห่วงลูกก็ต้องกินค่ะ จะมาพูดกลัวๆแต่ไม่ทำอะไรให้ดีขึ้นก็เท่านั้นอะค่ะ

ถ้ากลัวก้อต้องกินนะคะแม่ไม่มีไคทราบได้ว่าจะเป้นรึไม่เป้นแต่ยาที่หมอให้มาจำเป้นทุกตัวคะ

รีบกินเลยนะคะแม่ เพื่อลูก ขนาดบ้านนี้เคยลืมกิน 1 วัน ยังรุ้สึกผิด ได้แต่ลูบท้อง 😁😁😅😅😅😅

VIP Member

บ้านนี้พยายามกินค่ะ พยายามใม่ลืมทานกลัวลูกออกมาจะใม่สมบูรณ์เป้นห่วงลูกเลยต้องฝืนค่ะ

คนเราไม่ได้โชคดีทุกคนหรอกค่ะแม่ ควรกินต่อเนื่องเดี๋ยวเกิดอะไรขึ้นมาก็มาโพสต์บ่นอีก

VIP Member

นี่ก็กินไม่ได้เลยค่ะเห็นอย่าแล้วจะอ๊วก พยายามแล้วค่ะ แต่กินไม่ได้ตอนนี้34/1 w แล้วค่ะ

ควรกินยานะคะ..เพราะยาคือยาเพิ่มเลือดทั้งเเม่เเละลูกเวลาเราคลอดจะเสียเลือดมากนะคะ

น้องดิ้นแรงไม่ได้หมายความว่าจะแข็งแรงสมบูรณ์เสมอไปนะคะ ต้องกินค่ะ มันจำเป็นมาก

บ้านนี้ตอนไม่ท้อง ไม่กินเลยค่ะยา แต่ตั้งแต่ที่รู้ว่าท้อง ก็กินนะค่ะ กินเพื่อลูก

กลัวแต่ไม่กินคืออะไรเหรอหนู หมอแนะนำอะไรก็กรุณาฟังและปฏิบัติตามด้วยนะคะ