หนูน้อยวัย6เดือน❤️

หนูน้อยวัย6เดือนจ้า เพศยังไม่รู้น้องเอาขาหนีบไว้สงสัยอาย ❤️❤️

หนูน้อยวัย6เดือน❤️
17 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

6 เดือนท้องยังมินิอยู่เลยค่ะ แต่ดิ้นเก่งมาก บ้านนี้ผู้หญิงค่ะ

Post reply image

ท้องแม่สวย เหมือนท้องลูกสาวเลยค่ะ เดาเอานะ

4y ago

??

ของเราอ้าโชว์ตั้งแต่ 13+2 เลยค่า ได้ลูกชาย 555

4y ago

สงสัยน้องอายยุ5555

Super Mum

อายอะไรเด็กน้อย ?? ท้องแม่สวยจังอ่ะ ?

ส่วนใหญ่หนีบๆไว้นี้จะสาวสะเยอะนะค่ะ

4y ago

ถ้าจะบอกว่า ญ ก็มีส่วนนะค่ะ ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องรอซาวอีกรอบน่าจะชัวกว่า เพราะรูปลักษณะท้องและสะดือ หรือกายทางอื่นๆไม่สามารถระบุเพศได้แน่ชัด ขนาดซาวว่า ช ออกมา ญ ก็เยอะอยู่ค่ะ

6 เดือนเหมือนกันค่ะยังไม่รู้เพศเลย

ท้องสวยน่าจะได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

ท้องสวยมากค่ะ?❤❤

หนูว่าผู้หญิงค่ะ

4y ago

ลุ้นไปพร้อมกันจ้า

VIP Member

ท้องสวยจังค่ะ