99 ตอบกลับ

บ้านนี้จะ6เดือนล่ะะ ท้องยังไม่ออกเลยค่า

ออก​ ประมาณ​ 4เดือนจะเข้า5​ เดือนค่ะ​ 😊😊

เราอ้วนอยู่แล้ว ท้องออกตั้งแต่ 2เดือน 55555

เหมือนกันเลยค่า สามีบอกสี่เดือนนี่ยังกะไตรมาสสุดท้ายเลย 55

ท้องแรกจ้า. บ้านนี้ท้องออกตอน6เดือนจ้า

บ้านนี้ออกตอน4เดือนจะ5เดือนค่ะ ท้องแรก

จะเข้า6เดือนแล้วยังไม่ค่อยออกเลยจ้า

บ้านนี้ท้องแรกท้องออกตอน5-6เดือนจร้า

3เดือนกว่า ยังดูไม่ออกเลยค่ะว่าท้อง

ท้องแรกจ้า 5เดือนแล้วยังแบนยุเลย😂🤣

เรามาออกช่วง4เดือน​ 5เดือนเริ่มใหญ่