99 ตอบกลับ

ตอนท้องแรก ซัก4-5เดือนถึงออกจ้า ตอนนี้ท้อง2 ท้องออกไวมาก หรืออ้วนก้ไม่รู้ 555

ท้องแรกคะ ท้องเริ่มออกตอน7 เดือนค่ะ หลังจาก 7 เดือนไปแล้วท้องโตไวมากค่ะ

แม่บ้านนนี้ตอนช่วง4เดือนก้อยังไม่ออกพอเข้า5เดือนท้องมาจากไหนไม่รู้555

บ้านนี้5/6เดือนถึงท้องออกค่ะ.ตอนนี้32w,แล้วค่ะ.แต่ท้องดูไม่ไหญ่เลยค่ะ

เข้า8เดือนมาจากใหนไม่รู้เลย เหมือนเริ่มท้องแค่ช่วงไตรมาตสุดท้าย

ท้องแรก 3 เดือนกว่า ออกแล้วจ้า 😁 ปกติกินแล้วลงพุงเลยออกไวค่ะ

แล้วแต่บางคนนะคะ ตอนแม่4เดือนยังไม่มีหน้าท้องเหมือนกันค่ะ

ท้องเราเริ่มออกตอน 4 จะเข้า 5 เดือนจ้า หลังจากนั้นก็ใหญ่เอาๆ

ท้องแรกเหมือนกันเลยค่ะ เป็นคนมีพุงไม่รู้ท้องออกหรือพุง

จะ4เดือนเหมือนกันจ้า แล้วท้องก็ยังไม่ออกเหมือนกันด้วย😁