20 ตอบกลับ

ฝากท้องได้อนามัยทุกที่นะค่ะ ส่วนคลอดต้องย้ายสิทธิ์หรือคลอดที่สิทธิ์บ้านเดิมค่ะ

..ฝากครรภ์"ฟรี"คาทุกโรงพยาบาล.. แต่จะเสียเงินค่าเจาะเลือดของแฟนคา

ทำการย้ายสิทธิ์บัตรทองค่ะ เราก้อทำ ไม่ฝากท้องอันตรายนะคะ

VIP Member

ฝากดีกว่านะคะ จะได้ปลอดภัยสำหรับตัวคุณแม่เองและลูก

เราเปนคนลาวยังฝากได้เลยไมมีตังก็ค้าง

VIP Member

ถ้าอยู่คลล่ะจังหวัดสามารถย้ายสิทได้ค่ะแม่

ไปฝากท้องโรงบาลรัฐนะค่ะฝากฟรีสำหรับคนไทย

VIP Member

ติดต่อย้ายสิทธิได้ที่รพ.หรืออนามัยคะ

ย้ายสิทธิ์ 30 บาทค่ะ

สู้ๆนะค่ะ