สอบถามแม่ๆหน่อยจ้า ตรวจเลือดที่ รพ ไปตอนกี่โมงได้ค่ะ

สอบถามแม่ๆหน่อยจ้า ตรวจเลือดที่ รพ ไปตอนกี่โมงได้ค่ะ

7 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
TapFluencer

รพ.ไปช่วงเช้าเลยค่ะคิวเยอะ ช่วงบ่ายไม่เคยเจาะแต่เคยเจาะตอนเที่ยงๆเผื่อพบหมอเส้ดก้เย้นเลยค่ะ

แนะนำแต่เช้าค่ะ บ้านนี้ไปเผื่อไว้เลย 7 โมง นั่งรอเรียกชื่อ 8.30 แล้วแต่โรงบาลค่ะ

2y ago

ต้องโทรไปสอบถามก่อนค่ะ บางรพ.ปิดรับเวลาเป็นเวลาด้วยค่ะ ของบ้านนี้ปิดรับ 10 โมงค่ะ

ถ้าเป็นรพ.แนะนำช่วงเช้าค่ะ แต่ถ้าสะดวกช่วงบ่ายให้ลองติดต่อดูก่อนนะคะ

VIP Member

แนะนำช่วงเช้าถึงเที่ยงค่ะ ไปบ่ายๆหมอจะมีบ่นๆ555

Super Mum

ร.พ. รัฐ ไปแต่เช้าเลยค่ะ ก่อนแปดโมง คิวเยอะ

2y ago

ถามทาง ร.พ. ค่ะ ว่าตรวจไหม

ไปแต่เช้าเลยค่ะ เพราะต้องใช้ เวลาค่ะ

ไปเช้าก่อน8โมงเลยค่ะโรงบาลคิวเยอะ