51 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ขึ้นมา17โลตอนนี้น้อง1เดือนยังค้างยุ5โลค่ะ

บ้านนี้ 8เดือน 25โลแร้ววจ้าาา เพื่อลูก ท่องไว้คะ

8เดือนกว่า จาก48. เป็น67ละค่ะ กว่าจะคลอด70แน่ๆ

เยอะเกินไปแล้วค่ะ ถ้าถึง9เดือนจะกี่โลเนี้ย

บ้านนี้34วีคแร้วขึ้นมา9โลเองค้ะแขนขาเท่าเดิมมีแต่ท้องที่ใหย่ขึ้นเท่านั้นแอบหวั่นลูกตัวเล็กยุเหมือนกันค่ะ

VIP Member

อย่าตามใจปากตั้งแต่ตั้งครรภ์จะดีกว่าค่ะ😂

ของเรา 6เดือน4โลค่ะ น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ดี

บ้านนี้ขึ้นมา11โลค่ะ6เดือนเหมือนกันจ้า

ก่อนท้อง49 ตอนนี้ท้อง7เดือน น้ำหนัก62.5

บ้านนี้6เดือนขึ้นมา2โลกว่าๆเองคร่

บ้านนี้ 7เดือน 17 กิโลแล้วค่ะ