362 ตอบกลับ

VIP Member

ใช้น้ำเกลือหยอดใส่จมูกค่ะ แล้วเอาคอตต้อนบัตเช็ดน้ำมูกด้วยนะคะ น้องน่าจะมีเสมหะเยอะ

บ้านนี้ใช้สติ้กเกอร์หัวหอมค่ะ หายใจโล่งดีมากค่ะ กลิ่นหอมอ่อนๆแถมเปนออแกนิกด้วยค้ะ

หยดน้ำเกลือทีละข้าง​ใช้คัตตอนบัตปั่นออกมา​เช้าเย็นเลยจ้า​ ใช้ลูกยางดูดออกมาก็ได้

หมอบอกให้หยอดน้ำเกลือค่ะ เป็นน้ำเกลือหลอดเล็กๆแล้วก็เอาลูกยางแดงดูดน้ำมูกออกค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ พยามไม่ต้องโดนพัดลมมาก เอาหอมแดงตำใส่วางหัวนอนช่วยได้เยอะค่ะ

ซื้อสติ๊กเกอร์หัวหอมมาแปะที่เสื้อลูกเลยค่ะ ลูกจะหายใจสะดวกไม่มีเสียงครืดคราด

บ้านนี้เป็นเหมือนกันจ้าพึ่งไปหาหมอมาเมื่อวานหมอให้น้ำเกบือมาล้างหยอดจมูกค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-15209)

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนที่เป็นหวัด หมอให้ยาล้สงจมูกแก้คัดจมูกมาค่ะ หายด้วยค่ะ

เราใช้สติ๊กเกอร์หัวหอมติดไว้ที่เสื้อสักพักก้อจะหายไปเองน่ะ

บ้านนี้ก็ใช้เหมือนกัน​คะ