คลอดแล้วค้าบ

สวัสดีค้าบชื่อบีลีฟครับ โดนผ่าคลอดเมื่อวันจันทร์ที่ 4 พ.ย. 62 อายุครรภ์ 42 สัปดาห์ ตอนแรกแม่บ้านนี้ตั้งใจจะคลอดเองค่ะ มานอนแอดมิดที่โรงพยาบาลวันอาทิตย์เพื่อรอเหน็บยาช่วงเช้าตี 5 ของวันจันทร์ มดลุกค่อยๆ เปิดจนแม่บ้านนี้ทนความเจ็บไม่ไหวเพราะทรมารมากๆ แบบจะตายให้ได้ บวกกับว่าหัวใจลูกเต้นไม่ปกติ เลยโดนผ่าคลอดเคสเร่งด่วนค่ะ น้ำหนักออกมา 3,395 ค่ะ

คลอดแล้วค้าบ
115 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สวัสดีคะแม่ๆ บ้านนี้มีปัญหาลูกชอบนอนผวารู้สึกตัวทีไรร้องให้ตลอดหลับไม่สนิท ใครมีคำแนะนำดีๆบ้างไหมคะ ตอนนี้น้อง1เดือน7วันคะ

น่ารักน่าชังจังค่ะ ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรง ทั้งแม่และลูก เลี้ยงง่าย โตไวๆ

VIP Member

โอยลูกกก น่ารักน่าชังมากกกก ขอให้น้องแข็งแรงนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยค่ะ บล็อคหลังหรือดมยาค่ะ แบบไหนดีกว่ากัน

5y ago

บ้านนี้โดนดมยาค่ะ สำหรับความรู้สึกก็โอเคนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าเกลียด น่าชังมากเลยค่ะ

ขอบคุณทุกคนมากๆ เลยนะคะ ที่ชื่นชอบน้อง ❤

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่ารักมากเลยค่ะคุณแม่

VIP Member

ยินดีด้วยจร้าแม่♥️น้องน่าตาน่าชังมากจ้า

ยินดีด้วยนะคะ น่าชังมากเลย ขาวมาก ☺️😍🥰😘