423 ตอบกลับ

ฝันทุกอย่างที่ได้ดูหรือคิดก่อนนอน 555 (ปกติก้มีดูหนังแล้วเอาไปฝันบ้าง แต่พอตั้งครรภ์ ฝันทุกเรื่องก่อนนอนเกือบทุกคืนเลย555 เป็นช่วงไตรมาสแรกคะ)

ฝันว่าตัวเองคลอดลูกออกมาเป็นสุนัขน่ารักมากค่ะทั้งแปลกใจมากทำไมลูกกลายเป็นสุนัขหล่ะออกมาวิ่งดึงใส้แม่ไปด้วยยังไม่ตัดเลยพ่อเขาเสียใจมาก

VIP Member

ชอบฝันถึงสามีแอบนอกใจคะ พอตื่นมาก็รู้สึกว่าเขายังคอยอยู่ข้างๆ เรา ดูแลเอาใจใส่เรา คอยให้กำลังใจซึ่งกันและกัน แต่เขาก็ไม่ได้นอกใจแม่นะ ❤️

VIP Member

ฝันว่างูขาวตัวใหญ่กัดแขนค่ะ กัดเจ็บมากในความฝัน ให้สามีช่วยดึงก็ไม่ออกค่ะ...พอไปหาหมอ หมอบอกตั้งครรภ์ได้น้องผู้ชายค่ะ 👼 5555 คิดแล้วยังขำค่ะ

ฝันว่ามีเพศสัมพันธ์กับผู้ชายหลายคน ตั้งแต่ท้องมาไม่เคยฝันแบบนี้เลย คนนี้ถึงฝันแบบนี้ 555คนอื่นฝันได้เงินได้ทอง แต่เราฝันนอนกับ ผช หลายคน 55

ฝันถึงเรื่องงูค่ะ เดินเข้าไปในบ้านเช่าใครไม่รู้ อยู่ๆงูก็โพล่ขึ้นมา มาที่หลายตัวมากๆ แล้วมี1ตัวเข้าชกที่หน้าท้องค่ะ หน้ากลัวมากในฝันค่ะ

Super Mum

อาจจะสยองไปหน่อยนะคะ ฝันว่าลูก ตัวขาดครึ่ง ตอนนั้นแม่จิตตกมากๆค่ะ แต่ตอนนี้น้องคลอดได้ 6 เดือนแล้วค่ะ น่ารัก สมบูรณ์แข็งแรง ปกติทุกอย่าง

ฝันว่าแฟนเก่าเอาเงินมาให้เป็นปึกๆเยอะมากๆ แล้วเขาก็ฝากไปทำบุญด้วย จากนั้นเขาก็ตายในฝันเราเสียใจมากพยายามยื้อชีวิตแต่ก็ไม่ฟื้นค่ะ😄😄

ฝันเห็นบ้านหลังเก่าที่เคยอยู่ตอนเด็กๆ เป็นบ้านที่มีแต่ความทรงจำดีๆ แล้วพอรู้ว่าท้อง ฝันเห็นเด็กผู้ชายบ่อยมาก แต่แม่ได้ลูกสาวนะคะ 😂

ฝันเห็นชายแปลกหน้าเอาสร้อยทอง​มาให้เลือก ในฝันได้เลือกมา1เส้นแล้วสวมใส่คอตัวเองค่ะ​ ตอนนี้​ท้อง36สัปดาห์​3วันแล้วยังไม่ทราบเพศ​ค่ะ​