423 ตอบกลับ

ฝันว่าได้นั่งเล่นกับเด็กผู้ชาย หน้าตาน่าซังเลย แล้วพูดกับพ่อเขาว่าพ่อๆรถดั้มคือไรอยากได้รถดั้ม เราไปหาหมอ หมอบอกเหมือนจะได้ลูกชายนะคับคุณแม่ คือถูกใจอิพ่อมากค๊าอิพ่ออยากได้ลูกชาย

ช่วงก่อนที่จะตั้งครรภ์เราจะฝันเห็นเด็ก แล้วอยู่เด็กก้อเสีย ฝันแบบนี้อยู่หลายคนแต่ทุกครั้งที่ฝันเราบอกถ้าอยากจะมาเกิดกับเราก้อมาได้นะ แล้วพออยู่ได้เดือนสองเดือนก้อมีน้องจิงๆๆ

ฝันว่ามีคนเอาทองมาให้ใส่เต็มตัวเลย แล้วก็ใส่บอกสวย ตัวเองก็ชอบน่ะ ล่ะแป๊บนึ่งรีบถอดออก คืนเขา บอกไม่เอาเดี๋ยวกูท้อง มาอีกสองวันตรวจ สองขีดจ้าาาา 555555 ล่ะก็ได้ลูกสาว ตอนนี้ได้ 14 แล้ว

ตอนท้องแรก ฝันว่าเห็นเต่าตัวใหญ่มาก(ใหญ่กว่าคน)กำลังวางไข่อยู่พอตื่นมาก็เจ็บท้องคลอดเลย มาท้องนี้ฝันว่าอยู่ๆพี่ที่รู้จักคนนึงเอาสร้อยทองเส้นใหญ่มากมีจี้พระเล็กๆมาสวมให้ที่คอ

ก่อนรู้ตัวว่าท้องฝันเห็นผู้หญิงแก่ๆกับเด็กผู้หญิงคนนึงมายืนอยู่หน้าห้อง และ ฝันเห็นงูตัวใหญ่ติดต่อกันเป็นอาทิตย์ ฝันว่างูนั้นเลื่อยตามตลอด ไล่เท่าไหร่ก็ไม่ไป ในฝันน่ากลัวมาก

ฝันว่าเเฟนซื้อสร้อยทองไห้ใส่ค่ะ เเล้วน้าสาวก็ฝันเห็นเราค่ะอุ้มเด็กผู้ชายตัวอ้วนๆขาวไปให้เเก เเกฝันก่อนหน้าเราค่ะ เเกบอกเราจะท้อง ตอนเเรกเราก็ไม่เชื่อ ตอนนี้13สัปดาห์เเล้วค่ะ

ตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์ ส่วนมาก จะฝันว่าได้เก็บเงินเยอะแยะมากมาย ฝันเห็นเด็กผู้หญิงมาขออยู่ด้วยบ่อย จนบางทีที่ฝันก็ดีเอามาตีเป็นตัวเลข ซื้อหวย ถูกบ่อยอยู่ตั้งแต่ตั้งครรภ์คะ

VIP Member

ช่วงตั้งครรภ์ฝันเป็นประจำเลยว่ามีเด็กผู้หญิงมาเรียกเราว่าแม่เด็กผู้หญิงจะชอบมาบอกว่าแม่พ่อมีกิ๊กพ่อคุยกับผู้หญิงอื่นพ่อน้องใจหนูหนูไม่ยอมนะ จนเราร้องไห้แล้วสะดุ้งตื่น

ชอบฝันเห็นแฟนเก่า ทั้งๆที่ต่างคนก็ต่างมีครอบครัวไปแล้ว ในความฝันเค้ามาขอคืนดีตลอด แต่เราปฎิเสธ เพราะบอกว่าไม่ได้คิดอะไรกับเขาแล้ว และแฟนคนปัจจุบันก็ดีมาก จะให้กลับไปทำไม

ตอนช่วงท้อง2-3เดือนแรกชอบฝันว่าเก็บได้พระเครื่อง มีคนเอาพระเครื่องมาให้ เก็บได้สร้อยห้อยพระ และตอนนี้ท้องได้7เดือนชอบฝันเห็นเด็กผู้ชายว่าเป็นลูกของตัวเองที่คลอดออกมาแล้ว