227 ตอบกลับ

พ่อกับแม่ รักหนูมาก อีก4เดือนเจอกันสาวน้อย💕

แม่รักนู๋ที่สุด... นู๋คือดวงใจของแม่นะลูกรัก

ร่างกายแข็งแรง สมบูรณ์นะลูกจะได้เจอกันแล้ว

ลูกจ๋า ออกมาเถอะพ่อกับแม่อยากเจอหน้าแล้ว 🥰

แม่รักลูก อยากให้ลูกแข็งแรงและเป็นเด็กดี🥰

แม่รักหนูนะคะ อยากเจออยากกอดอยากหัดแล้วว🥰

แม่รักนู๋มากกกกกกค่ะลูก อยากเจอหน้าแล้ววว

ออกมาได้เเล้วลูก เเม่อยากเห็นหน้าหนูเเล้ว

VIP Member

รักหนูมากๆ น้า ที่สุดของที่สุดของแม่ไปเลย

เมื่อไหร่จะได้เจอหน้า อยากเจอหน้าหนูแล้ว