587 ตอบกลับ

เรื่องอายุไม่ใช่ปัญหาค่ะ ตอนเรามีลูกชายคนแรก เราอายุ16 ผู้ชายอายุ 40 ห่างกันรุ่นพ่อลูกกันเลย

VIP Member

บ้านนี้พ่อ42แม่18ห่างกัน24ปี แบบนี้เรียกเยอะไหมคะ เรียกว่าอายุไม่ใช่อุปสรรคเลย ขอแกรักกันคะ

อายุห่างกันไม่ใช่ปัญหาค่ะ เรา32แฟน43 อยู่กันมา10ปี แต่พึ่งจะมีพยานรักอยู่ในท้อง4เดือนแล้วจ้า

ไม่นะ ของเราห่างกันรอบนึงอ่ะ 😂😂ของเรา25 แฟน60 ตอนนี้ตั้งครรภ์น้องแข็งแรงดีค่ะ

แม่41พ่อ23ลูก2เดือนคร้า

บ้านนี้แม่21 พ่อ37ค่ะ พ่อบ้างานทำโอทุกวันตั้งแต่รู้ว่ามีน้อง กลัวลูกอด ไม่กลัวแม่เหงาเลย 😣

แม่21พ่อ25 อายุไม่สำคัญ มันยุ๊ที่เราสองคนมากกว่าค่ะ ว่าจะรัก ดูแล ซื่อสัตย์กันแค่ไหน

บ้านนี้พ่อ44 แม่35 แต่แยกกันเดินแล้ว เค้ามีใหม่ ส่วนแม่โสดลูกติดเลี้ยงลูกเองจ้า..❤️

VIP Member

ดีแล้วจ้า บ้านนี้ก้อห่างกัน9ปี แต่พอมีลูกเยอะๆ แม่ตามทันพ่อได้เลย ท้อง4แล้วจ้า

คงเหนื่อยน่าดูเลยเลี้ยง4คน สู้ๆค่ะแม่

บ้านนี้ห่างจากพ่อ13ปีจ้า อายุเป็นแค่ตัวเลขความรักและเข้าใว้ใจกันอยู่กันยาว

แม่39พ่อ27จ้าถ้าไม่บอกอายุก็ไม่มีใครเชื่อจ้าว่าแม่บ้านนี้อายุเยอะแล้ว😂

😄😄👍👍👍👍