26 ตอบกลับ

ติดกลิ่นตัวของเเฟนมากค่ะ ทั้งๆที่เป็นกลิ่นเหงือไคลเเต่หอมเฉยเลย

ติดหนักกว่าตอนไม่ท้องค่ะ คลอเคลีย​เหมือนแมวเวลาอยู่ด้วยกัน

บ้านนี้ทั้งเบื่อทั้งเกลียดแฟนมากคะ บางวันแทบร้องไห้

แฟนเดินไปไหน เดินไปด้วย อยากอยู่ติดตัวตลอดเวลาเลย

บ้านนี้ทั้งติดแฟนทั้งชอบบ่นแฟนในเวลาเดียวกัน555

เหมือนกันเลย

ติดค่ะไม่ให้ไปไหนมาไหนคนเดียวด้วย หวงๆ 555

อยากกอด อยากคลอเคลีย อยากสัมผัสค่ะ 😂😂

เป็นค่ะ รู้สึกเอ็นดูสามีเป็นพิเศษ 😅

บ้านนี้ปกติเหมือนตอนไม่ท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ติดแฟนค่ะอยากอยู่ใกล้ๆ