แม่ท้องอารมณ์ ร้าย

มีแม่ๆ ท้อง อารมณ์เหวี่ยงๆ บ้างไหมคะ

21 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้เป็นบางครั้งค่ะ เวลามีคนมากวนๆ เราไม่ชอบ ก็จะปรี้ด เหวี่ยง กลับคืน

เป็นคะ รู้สึกตัวเองเจ้าอารมณ์ โมโหก็โมโหมาก เศร้าก็เศร้ามาก ไม่ดีเลย

4y ago

ถ้าเรารู้ตัวก็คุมๆคะแม่ เป็นเหมือนกัน

VIP Member

ด่าเอง งอนเอง ร้องไห้เองค่ะ บางทีอยู่ๆก็ร้อง อารมณ์แปรปรวนไปหมด

เป็นบ่อยมากจ้า พยายามควบคุมอารมณ์ตัวเองอยู่เหมือนกัน5555555🤣

บ้านนี้ขี้น้อยใจมากค่ะ/ไม่ได้ดั่งใจหงุดหงิดเหมือนกัน 😅😁

VIP Member

เป็นค่ะเป็นกับทุกคนที่มาทำให้เราหงุดหงิดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ร้ายนะคะ แต่ขี้น้อยใจสุดๆ

ทุกวันคะ บางทีก็หงุดหงิดไม่มีสาเหตุ

เหวี่ยงค่ะแม่ ปกติขี้เหวี่ยงอยู่แล้ว555

4y ago

อ้าว เราเหวี่ยงเหมือนกันแม่ 😆

เหวี่ยง หงุดหงิดใส่สามีคนเดียวเลย