985 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็เเตกเยอะมาก​ค่ะแม่เเอบกังวลเหมือนกัน😓😪

อันนี้ไม่ได้ทาครีมเหรอคะ หรือทาแล้วแต่เอาไม่อยู่

บ้านนี้ทานครีมบ่อยๆค่ะไม่แตกเลย ลองหาครีมทาดูค่ะ

บ้านนี้ท้องไม่แตกลายค่ะ แต่ตุ๋นตามแขนตามขามาเต็ม

รอรักษาหลังคลอดทีเดียวเลยค่ะ คนจะแตกทายังไงก็แตก

ท้องแรกไม่แต่ก้นแตกแต่ท้องสองนี้จะรอดมัยยค่ะ

อย่าไปกลัวค่ะคลอดแล้วค่อยรักษา บ้านนี้หนักเลยค่ะ

บ้านนี้ยิ่งแตกหนักคะแม่ ยิ่งไกล้คลอดยิ่งไม่น่าดู

แตกค่ะ เคียดมากเเต่ไม่รู้จะทำยังไงได้เเต่โบกครีม

พอคลอดน้องแล้ว ก็ทาครีมไปเรื่อยๆค่ะพอช่วยได้บ้าง