985 ตอบกลับ

ท้อง2ค่ะ แตกเหมือนกัน พ่อบ้านแซวว่าแผนที่ประเทศไทย 😅😅😅

555เหมือนๆกันแหละแม่😂✌️

บ้านนี้ก้อแตก พอคลอดก้อค่อยๆดีขึ้นค่ะ แตกบานตะไทค่ะ

เหมือนกันค่ะ แปดเดือนกว่ามาแตกตอนวีคปลายๆ เครียดมาก

ตอนนี้20+50 w กำลังเริ่มคันเลยค่ะเผลอเกาไปหลายรอบแล้ววว

แตกเหมือนกันค่ะ เป็นเรื่องธรรมชาติ อย่าซีเรียสนะแม่

หาครีมหรือโลชั่นทาท้องครับมันมีแบบป้องกันท้องลาย

VIP Member

กลัวมากค่ะ เลยหาไบโอออยมาทาแต่เนิ่นๆ ไม่รู้ได้ผลไหม

ไม่ต้องสืบคะแม่ แตกลึกด้วย เหมือนรอยน้ำกัดเซาะ 36+1w คะ

บ้านนี้ 23วีค หลังอาบน้ำทาออยล์+นีเวีย(ตลับสีน้ำเงิน)ค่ะ

อย่าเพิ่งชะล่าใจค่ะ ตอนแรกเราก็หลงดีใจว่าไม่แตกแล้วแน่ๆ พอ29wเท่านั้นแหละค่ะ ไม่รู้มาจากไหน

บ้านนี้เเตกหนักเหมือนกันจ้า ครีมก้อช่วยไรม่ได้😂