985 ตอบกลับ

มีครีมทาท้องลายสำหรับคนท้องอยู่ค่ะลองซื้อมาใช้ดูนะค่ะ

แตกเยอะเหมือนกันจ้า ทาครีมก็เอาไม่อยู่ ไม่เกาก็แตกเอง

ใกล้คลอดแร้ว ว่ารอรักษาที่เดียวเลย 😂

บ้านนี้ม่แตกเลยค่ะ แต่ต้นขา ก้น มาเต็มแตกสีแดงด้วย😂

บ้านนี้แอบกลัวแตกเหมือนกันค่ะ 7เดือนแล้วไม่รู้จะรอดไหม

บ้านนี้ท้อง 2 แร้วค่ะ ไม่แตกค่ะ แอบบลุ้นยุค่ะจะลอดไหม😊

ใช่ตัวนี้คะ เค้าใช้ก่อนท้องมา2ปี ตอนนี้ท้องยุก้อยังใช้

มากกว่านี้มีอีกไหม☹️ทาแล้วค้ะทายังไงก็ไม่หายก็เลยเลิกทา

แนะนำให้ทาต่อไปนะคะ มันจะช่วยได้หลังคลอด

VIP Member

ซื้อครีมมาทาคะ จะจางลงแต่ไม่ถึงกับว่ารอยแตกหายเลยนะคะ

คุณแม่ทาครีมอะไรคะ ทาน้ำมันมะพร้าวผสมนีเวียสีฟ้าดูค่ะ

ท้องยังไม่แตก แต่ขาแตกเยอะมากเลยค่ะ ไม่กล้าใส่สั้นเลย55