985 ตอบกลับ

พอคลอดจะเป็นขาวเเต่อันนี้ท้องอีกเลยทัองโตนิดอย่ากังวนจ้าทาครีมเยอะๆ

บ้านนี้ 36+4 ท้องยังไม่แตกคะ แต่เอวกับก้นไปหมดแล้วแตกแบบเอาคืนยากเลยคะ😊

ไม่เเตกเลยคะ หมั่นทาครีมหลังอาบน้ำ และถ้าคันจะเพียงแค่ลูบๆเท่านั้นคะ

แตกเหมือนกัน ไม่ต้องตกใจที่สะดือคือแป้งที่ทาไว้ คือช่วงนี้คันอีกด้วย

แตกยิ่งกว่านี้อีกค่ะ แตกเป็นตัวตะขาบเลยค่ะ พอนานไปเดี๋ยว​มันก็จางค่ะ

VIP Member

เป็นเยอะมากกว่านี้เยอะเลยค่ะ เเต่ทำไงได้เพื่อลูกเป็นไงก็ยอมทุกอย่าง

19+5 ไม่เคยเกาแตกเรื่อยๆขาก้อแตกนมก้อแตก ใว้รักษาหลังคลอดเอาค่ะคุณแม่🤣

สีจะจางลง ใช้ครีมบำรุงเอาค่ะคุณแม่ อย่ากังวล แค่อาจต้องใช้เวลานิดนึง

เป็นจร้าขึ้นอยู่กับผิวของแต่ล่ะคนด้วยจร้า สามีบอกแผนที่จังหวัดค่ะ555

แม่บ้านนี้ก็แตกแบบนี้ค่ะ หลังคลอดแล้ว10วันค่ะ ท้องน่าเกลียดมากค่ะ

เดี่ยวสีเข้มจะค่อยๆจางคะเป็นเหมือนกันตอนท้องลูกคนแรกตอนนี้รอดูคนที่สองคลอดออกมาจะเป็นยังไง