แม่ไปคลอดกันหรือยังค่ะ

มารายงานตัวครับ👶🩵 ชื่อ ด.ช. ณัฐวัฒน์ คำมุงคุณ ชื่อเล่น น้องบิว เพศ ชาย เวลา 08:45 น้ำหนัก 3,070 วิธีคลอด คลอดธรรมชาติ กำหนดคลอด 15 พฤษภาคม 66 คลอดจริง 8 พฤษภาคม 66 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ👨‍👩‍👦🍼

แม่ไปคลอดกันหรือยังค่ะ
15 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

นัด15เหมือน​กันค่ะแม่มีอาการ​ยังไงหรอคะบ้านนี้ปวดจิมิแข็งปั้นบ้างแล้วก็คลายค่ะท้อง3

1y ago

เป็นเหมือนกันค่ะคุณแม่

แม่แอบมาแตกแล้วม่วานค่ะ กำหนดคลอด 17 แต่น้องเลือกเกิดเมื่อวานค่ะ

Post reply image
1y ago

ขอบคุณค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ ทางนี้ยังเงียบกริบอยู่เลยคะ อยากแตกแย้ววว

กำหนดคลอด14พ.ค ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะเงียบมาก ดีใจด้วยนะค่ะ

1y ago

ขอบคุณมากค่ะ

กำหนด15เหมือนกัน ไม่มีวี่แววว่าจะออกเลยคะ ดีใจด้วยนะคะ

กำหนดคลอด16 ยังเงียบยุเยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ กำหนด 13 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ😊

เจ็บท้องนานมั้ยคะมีอาการอะไรบ้างคะ

1y ago

เริ่มเจ็บเบาตั้งแต่4ทุ่มพอถึงเที่ยงก็เริ่มแรงขึ้นจนถึง8โมงเช้า

กำหนดคลอด25แต่แอบแต่วันที่ 4

Post reply image
1y ago

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ