67 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่อ7เดือนค่ะซักเก็บไว้แล้ว เห่อ นิดหน่อยค่ะ😊

บ้านนี้ก้อซักตอน7เดือนค่ะ เตรียมพร้อมไว้ดีที่สุดค่ะ

บ้านนี้5เดือนยังอยากเตรียมแล้วเหมือนกันแต่โดนดุ5555++

บ้านนี้พี่สาวจัดการให้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยคะ😅

พี่สาวหวังจะได้หลานชาย เพราะของเค้าเป็นผู้หญิงคะ

ทยอยซักถูกต้องแล้วจ้า, มีความเห่อลูกเป็นธรรมดา

ใช่เลยเห่อลูก และก็อยากทำให้ลูก

7 เดือนเหมือนกันทยอยซื้อแล้ว ช่วง 8 เดือนจะซัก 😂

VIP Member

4เดือนแล้ว อยากซื้อเตรียมไว้ แต่แม่กับแฟนห้าม

บ้านนี้30wซื้อครบหมดแล้ว..แต่ยังไม่ซักเลยจ้า

บ้านนี้ก็7เดือนยังไม่ได้อะไรเลยคนแก่ห้าม

VIP Member

บ้านนี้จะหกเดือนแล้ว พึ่งได้แต่ผ้าอ้อมค่ะ