33 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากคลีนิกค่ะ แม่ว่ามันสดวกกว่านะคะ ค่าใช้จ่ายอาจจะแพงกว่าโรงบาลแค่นี้เองค่ะ

แล้วแค่สะดวกเลยค่ะ แต่ฝาก รพ.ต้องวันจันทร์-ศุกร์ เราหยุดทุกวันอาทิตย์เลยฝากคลีนิคค่ะ

ตอบยากเลยค่ะ เราคลีนิคพิเศษของรพ.รัฐค่ะ แล้วก็ฝากพิเศษกับหมออีกทีค่ะ ก็ดีนะคะ

คลินิก ได้ซาวด์ดูลูกทุกเดือน ค่ะ ถ้ามีเวลา ก็ไปฝากที่โรงพยาบาลก็ได้ค่ะ

ของเราท้องแรกเหมือนกันเลือกฝากคลินิกค่ะ เพราะไม่สะดวกไปรอคิวที่ รพ.

ของเราฝาก รพ ชาวด์ทุกเดือน หมอแนะนำดีละเอียด เป็นโรงพยาบาลของทหาร

VIP Member

แล้วแต่้เดินทางสะดวกค่ะแม่​ บ้านนี้ฝากคลินิก​ ซาวด์ทุกเดือนค่ะ

VIP Member

คลินิกบริการดีกว่าค่ะ แต่ถ้าไม่มีงบ รพ.ก็ได้ค่ะรอคิวนานหน่อย

หาแม่ๆจะ ฝากท้องคลีนิค แนะนำว่าฝากกับโรงพยาบาลดีกว่าค่ะ

บ้านนี้ฝาก2ที่เลยค่ะทั้งคลีนิคนอกเวลาทั้งโรงพยาบาล