87 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะท้องแรกสบายมากท้องสองนี้คือสุดๆอะ

เป็นเหมือนกันคะท้องแรกไม่มีอาการอะไรเลย ทัอง2มาครบ

เราก็เป็นค่ะเหมือนกันเลยท้องแรกไม่เป็นท้องสองเป็น

สู้ๆค่ะแม่ เดี๋ยวเห็นหน้าตัวเล็กก็ชื่นใจแล้ว

เหมือนค่ะท้องแรกไม่เป็นอะไรเลยท้องสองมาครบทุกอย่าง

ท้อง2เป็นเหมือนกันค่ะมาหมดปวดมากๆตอนท้องแรกไม่เป็น

เหมือนกันเลยท้องแรกไม่เป็น​ ท้องนี้มีเกือบทุกอย่าง

ท้องสองบ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ อยากให้ออกมาแล้ว

เช่นกันจ้าท้องแรกไม่เป็นเลยท้องสองเป็นหมดทุกอย่าง🤣

เป็นค่ะ เวลาพลิกตัวตอนนอนนี่ปวดร้าวจิมิสุดๆเลยค่ะ 38w5d

ใกล้แล้ว คลอดง่ายๆนะคะแม่ ✌️

VIP Member

เป็น​เหมือนกัน​เลย​ค่ะ​ปวดไปหมดเรย.คนแรกก้อไม่เป็น

ขอบคุณ​ค่ะ​